Fatar Kabewar Ruwa ta bushe

Short Bayani:


Bayanin Samfura

Alamar samfur

SUNAN SANA'A & HOTUNA:

100% Na Halitta Wanda Aka hydanƙare / Dry AD Suman Foda

img (1)
img (2)

BAYANI A KAN KAYAN KAYA:

Kabewa wani nau'in tsire-tsire ne na tsire-tsire, galibi na Cucurbita pepo, wannan yana zagaye, tare da santsi, ɗan haƙarƙarin fata da rawaya mai zurfin zuwa launin ruwan lemu. Harsashi mai kauri ya ƙunshi tsaba da ɓangaren litattafan almara. Wasu manyan al'adun squash masu kamannin kamanninsu suma an samo su daga Cucurbita maxima. Musamman keɓaɓɓiyar shukar da ake samu daga wasu nau'in, ciki har da C. argyrosperma, da C. moschata, wasu lokuta ana kiransu "kabewa". A cikin New Zealand da Ingilishi na Ostiraliya, kalmar "kabewa" galibi tana nufin babban fili wanda ake kira squash na hunturu a wani wuri.

AYYUKAN:

Ana sarrafa garin Kabewa daga Kabewa, kuma sunan ta na Ingilishi Pumpkin Pow-der. Kabewa, wanda aka fi sani da kankana shinkafa, gourd, squash, da sauransu, suna cikin ganyen gourd na kowace shekara, suna ɗauke da nau'o'in amino acid, carotene, bitamin D, bitamin E, ascorbic acid, trigonelline, adenine, abubuwanda suka hada da kitse, glucose, pentosan da mannitol, bugu da kari, suma suna dauke da wasu sinadarai masu guba, gishirin inorganic, lutein, Ye Bai pigment, pectin, da enzyme, dss

Aikace-aikace:

An yi amfani da foda mai laushi a cikin kayan abinci mai gina jiki na lafiya (ana iya amfani dasu azaman abinci na musamman don masu ciwon sukari da masu amfani da abinci na kiwon lafiya), abinci mai aiki, abin sha, taliya mai ƙoshin gaske da kayan abinci na nama, mai ƙarfi, amma kuma ana iya amfani dashi a cikin kayan kwalliya na musamman additives da kayan hada magunguna.

BAYANAN BANGASKIYA:

Halin Organoleptic Bayani
Bayyanuwa / Launi Halitta na Yamma
Maanshi / Danshi Kabewa mai halayyar, babu ƙanshin ƙasashen waje ko ɗanɗano

BAYANIN JIKI DA KYAUTA:

Siffa / Girman Foda
Girman za a iya musamman 
Sinadaran 100% Suman Kabeji, ba tare da ƙari da masu ɗauka ba.
Danshi 8.0%
Jimlar Ash ≦ 2.0%

MICROBIOLOGICAL ASSAY:

Jimlar Taran Filato <1000 cfu / g
Siffofin Coli <500cfu / g
Jimlar Yisti & Mould <500cfu / g
E.Coli ≤30MPN / 100g
Salmonella Korau
Staphylococcus Korau

LATSA & LADA:

Ana samar da kayayyaki a cikin jakankunan polyethylene masu ɗimbin yawa da ƙananan ƙwayoyin fiber. Kayan shiryawa dole ne ya zama mai ingancin abinci, ya dace da kariya da adana abubuwan ciki. Duk katunan dole ne a ɗauka ko a manna su. Ba za a yi amfani da matattakala ba.

Kartani: Nauyin Nauyin 20KG; Inner PE jaka & waje kartani. 

Lodin akwati: 12MT / 20GP FCL; 24MT / 40GP FCL

25kg / drum (25kg net nauyi, 28kg babban nauyi; An saka shi a cikin kwali-drum tare da jakunkunan roba biyu a ciki; Girman Drum: Babban 510mm, diamita 350mm)

Labeling:

Lakabin kunshin ya hada da: Sunan samfur, lambar samfur, Batch / Lot No. A'a, Babban nauyi, Nauyin Net, Kwanan wata Prod, Kwanan watan ƙarewa, da Yanayin Adanawa.

Yanayin ajiya:

Ya kamata a hatimce shi kuma a adana shi a kan pallet, nesa da bango da ƙasa, ƙarƙashin Tsabtace, Dry, Sanyi da Yanayin iska ba tare da wasu ƙanshi ba, a yanayin zafin da ke ƙasa da 22 ℃ (72 ℉) kuma a ƙasa da yanayin ɗanɗano na 65% (RH <65 %).

RAYUWAR SHELF:

12 Watanni a Yanayi na Al'ada; 24 Watanni daga kwanan watan samarwa a ƙarƙashin shararrun sharuɗan ajiya.

Takaddun shaida

HACCP, HALAL, IFS, ISO14001: 2004, OHSAS 18001: 2007


  • Na Baya:
  • Na gaba:

  • Kayayyaki masu alaƙa