Karas Karatun da ya bushe

Short Bayani:


Bayanin Samfura

Alamar samfur

SUNAN SANA'A & HOTUNA:

100% Na Halitta Ya hydunƙasa / Dried AD Karas Foda

img (1)
img (2)

BAYANI A KAN KAYAN KAYA:

Organic Karas foda

Karas kayan lambu ne iri ɗaya, wanda yake da wadataccen beta carotene. Beta carotene shine kwayar da take baiwa karas launin ruwan lemu. Wani bangare ne na dangin sunadarai da ake kira carotenoids, wadanda ake samu a cikin 'ya'yan itace da kayan marmari da yawa, da kuma wasu kayayyakin dabbobi kamar su yok yok. A ilmin halitta, beta carotene yana da mahimmanci a matsayin farkon bitamin A. Hakanan yana da kayan anti-oxidant kuma yana iya taimakawa wajen hana cutar kansa da sauran cututtuka.

Wannan samfurin ya kunshi inganci mai kyau, wanda aka girbe sabo, karas karas wanda aka wankeshi, aka baje shi, aka gyara shi, aka yanka shi daidai kuma aka bushe. Wannan samfurin ba ya girma ne daga seedsa Moan dia Genan Halitta. Bayan mataki na ƙarshe na bushewa da kuma gaban marufi, ana bincikar samfurin kuma ana ratsa shi ta hanyar maganadiso, masu binciken ƙarfe da kuma mai duba rayukan X don cire baƙin ƙarfe da ƙarfe mara ƙarfe.

AYYUKAN:

1). Don inganta rigakafin ɗan adam.

2). Don kiyaye amincin layin mucous membrane na fata, hana bushewar fata da laushi.

3). Don inganta ci gaba.

4). Don amfani dashi azaman antioxidant, na iya bayar da kariya daga wasu cututtukan kansa da sauran cututtuka.

Aikace-aikace:

1). Ana amfani da masana'antar kayan kiwon lafiya, cire karas beta carotene foda azaman albarkatun kasa.

2). Ana amfani da shi a cikin masana'antar abinci da abin sha, za a iya amfani da karas din beta carotene foda azaman ƙari.

BAYANAN BANGASKIYA:

Halin Organoleptic Bayani
Bayyanuwa / Launi Halitta Orange
Maanshi / Danshi Hali ne, babu ƙanshin ƙasashen waje ko ƙanshi

BAYANIN JIKI DA KYAUTA:

Siffa / Girman Foda, 8-16 / 16-20 / 20-40 / 40-60 / 80-120 raga
Sinadaran 100% Karas na halitta, ba tare da ƙari da masu ɗauka ba.
Danshi 8.0%
Jimlar Ash ≦ 2.0%

MICROBIOLOGICAL ASSAY:

Jimlar Taran Filato <1000 cfu / g
Siffofin Coli <500cfu / g
Jimlar Yisti & Mould <500cfu / g
E.Coli ≤30MPN / 100g
Salmonella Korau
Staphylococcus Korau

LATSA & LADA:

Kartani: 10KG Net Weight; Inner PE jaka & waje kartani. 

Lodin akwati: 12MT / 20GP FCL; 24MT / 40GP FCL

25kg / drum (25kg net nauyi, 28kg babban nauyi; An saka shi a cikin kwali-ganga tare da jakunkunan roba biyu a ciki; Girman Drum: Babban 510mm, diamita 350mm)

Labeling:

Lakabin kunshin ya hada da: Sunan samfur, lambar samfur, Batch / Lot No. A'a, Babban nauyi, Nauyin Net, Kwanan wata Prod, Kwanan watan ƙarewa, da Yanayin Adanawa.

Yanayin ajiya:

Ya kamata a hatimce shi kuma a adana shi a kan pallet, nesa da bango da ƙasa, ƙarƙashin Tsabtace, Dry, Sanyi da Yanayin iska ba tare da wasu ƙanshi ba, a yanayin zafin da ke ƙasa da 22 ℃ (72 ℉) kuma a ƙasa da yanayin ɗanɗano na 65% (RH <65 %).

RAYUWAR SHELF:

12 Watanni a Yanayi na Al'ada; 24 Watanni daga kwanan watan samarwa a ƙarƙashin shararrun sharuɗan ajiya.

Takaddun shaida

HACCP, HALAL, IFS, ISO14001: 2004, OHSAS 18001: 2007


  • Na Baya:
  • Na gaba:

  • Kayayyaki masu alaƙa